Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5 - xe 750kg đến 15 tấn

Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5

Trả lời nhanh trong 20 giây

Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5: Vận tải Hùng Vương có xe từ 750 kg tới 15 tấn, nhận hàng trong ngày tại TPHCM.

Quý khách nói rõ hàng gì, bao nhiêu, đi từ đâu tới đâu là bên tôi báo ngay nên dùng xe mấy tấn.

Giá chốt trước khi xe chạy. Gọi 0845.442.442.

Hiện nay có rất nhiều các công ty doanh nghiệp vận tải ra đời nhằm đáp ứng nhu cầu vận chuyển hàng hóa, Chuyển Nhà, Phòng Trọ, đồ đạc càng ngày càng tăng cao của các cá nhân và các doanh nghiệp cần vận chuyển.

Yêu cầu nhanh gọn an toàn, nhưng để có thể lựa chọn được một đơn vị uy tín, đúng giờ và đảm bảo an toàn hàng hóa không xảy ra mất mát hư hỏng trong quá trình vận chuyển cũng là điều mà quý khách hàng băn khoăn và lo lắng

Hiểu được điều này Công Ty TNHH Vận Tải Và Chuyển Nhà Hùng Vương ra đời dịch vụ cho thuê Xe Tải Chuyển Nhà để giải quyết những khó khăn và thắc mắc của quý khách hàng đang gặp phải.

Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5 - Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5
cho-thue-xe-tai-cho-hang-gia-re-quan-11.jpg

Lý do nên chọn xe tải chở hàng của Hùng Vương

Thứ 1, là chành xe sài gòn với giá cả hợp lý

  • Hùng Vương cung cấp dịch vụ với giá thấp so với thị trường
  • Ưu đãi từ 5-10% đối với những khách hàng lâu năm, khách hàng ký hợp đồng dài hạn

Thứ 2, chính xác

  • Chính xác về việc báo giá dịch vụ
  • Chính xác về thời gian vận chuyển
  • Chính xác về địa điểm giao nhận hàng
  • Chính xác về cước phí vận chuyển

Thứ 3, chuyên nghiệp

  • Đội ngũ khảo sát viên, báo giá, tư vấn nhiệt tình, báo giá chuẩn xác, giảm chi phí vận chuyển nhất
  • Đội ngũ lái xe thông thạo đường, giao hàng chính xác tại quận 12, các quận và tỉnh thành khác
  • Đội ngũ bốc xếp thành thạo, lành nghề

Thứ 4 chủ động trong việc giao nhận hàng hóa

  • Chủ động giám sát quá trình giao nhận hàng
  • Thứ năm, linh động
  • Linh động về hình thức thanh toán: thanh toán trực tiếp cho lái xe, nhân viên hoặc thanh toán sau khi nhận hàng
  • Linh động về hình thức giao nhận: Giao nhận tại kho hoặc giao nhận tận nơi
  • Thứ sáu, uy tín
  • Đảm bảo hàng hóa giữ nguyên phẩm chất trong quá trình vận chuyển
  • Mua bảo hiểm hàng hóa có giá trị lớn
  • Hoàn 100% giá trị hàng hóa nếu do lỗi vận chuyển.

Dịch Vụ Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5Vận Chuyển Hàng Sài Gòn

Cho Thuê Xe Tải 1T
Trọng lượng chở được nhỏ hơn hoặc bằng 1 tấn.
Kích thước: chiều dài 3m; chiều rộng 1,6m; chiều cao 1,6m.

Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5

Trọng lượng chở được nhỏ hơn hoặc bằng 1,5 tấn.
Kích thước: chiều dài 3,2m; chiều rộng 1,6m; chiều cao 1,6m.
Loại xe: thùng bạt, thùng kín.

Cho-Thuê-Xe-Tải-1-5-Tấn-Chở-Hàng-Giá-Rẻ-jpg
Cho-Thuê-Xe-Tải-1-5-Tấn-Chở-Hàng-Giá-Rẻ-jpg

Xe tải 1,8 tấn

Trọng lượng chở được nhỏ hơn hoặc bằng 1,8 tấn.
Kích thước: chiều dài 3,4m; chiều rộng 1,7m; chiều cao 1,7m.

cho-thue-xe-tai-cho-hang-di-dong-thap.jpg
cho-thue-xe-tai-cho-hang-di-dong-thap.jpg

Xe tải 2 tấn

Trọng lượng chở được nhỏ hơn hoặc bằng 2 tấn.
Kích thước: chiều dài 4,3m; chiều rộng 1,8m; chiều cao 1,8m.
Loại xe thùng kín.

Xe tải 2.5 tấn

Trọng lượng chở được nhỏ hơn hoặc bằng 2.5 tấn.
Kích thước: chiều dài 4,5m; chiều rộng 1,8m; chiều cao 1,85m.
Loại xe thùng kín, thùng bạt

• Xe tải 2.5 tấn
• Xe tải 2.5 tấn

Xe tải 3.5 tấn

Trọng lượng chở được nhỏ hơn hoặc bằng 3.5 tấn.
Kích thước: chiều dài 5m; chiều rộng 1.9m; chiều cao 1,85m.
Loại xe thùng kín, thùng bạc

Thuê Xe tải 5 tấn

Trọng lượng chở được nhỏ hơn hoặc bằng 5 tấn.
Kích thước: chiều dài 6m; chiều rộng 2,2m; chiều cao 2,4m.
Loại xe thùng bạt.

Thuê Xe tải 8 tấn

Trọng lượng chở được nhỏ hơn hoặc bằng 8 tấn.
Kích thước: chiều dài 9m; chiều rộng 2,2m; chiều cao 2,4m.

Thuê-Xe-tải-8 tấn.jpg
Thuê-Xe-tải-8 tấn.jpg

Để biết thêm thông tin chi tiết bảng giá cước vận chuyển hàng đi Đồng Tháp của Vận Tải Hùng Vương , Quý Khách hàng vui lòng liên hệ đến Hotline: 0707 707 115. Nhân viên hãng xe tải Hùng Vương sẽ trực tiếp liên lạc tới Quý Khách hàng, trực tiếp đến khảo sát thực tế và báo giá phù hợp nhất.

Địa Chỉ Liên Hệ Dịch Vụ Của Hùng Vương Tại TPHCM

Công Ty TNHH Vận Tải Và Chuyển Nhà Hùng Vương

Bãi Xe Hùng Vương : Số 390 Đường QL 1A – KDC Vĩnh Lộc – Phường Bình Hưng Hòa B – Quận Bình Tân TPHCM

  • CN 2 : Số 25 /2 Đường Số 50 – Phường Thảo Điền – Quận 2 – TPHCM
  • CN 3 : Số 4 Trần Điện – Phường 10 – Quận 5 – TPHCM
  • CN 4 : Bãi Xe Số 19 – 1099 Đường Tạ Quang Bửu – Phường 6 Quận 8 – TPHCM
  • CN 5 : Bãi xe số 18 Trung Mỹ Tây – Quận 12 – TPHCM

Cỡ xe dùng cho Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5

Loại xe Lòng thùng dài x rộng x cao (m) Chở được Số khối Hợp với
Xe tải nhỏ 750 kg – 990 kg 2,2-2,7 x 1,4-1,7 x 1,3-1,8 750 – 990 kg 5 – 8 Đường làng, hẻm hẹp, hàng lẻ
Xe tải 1 tấn 3,0 x 1,65 x 1,7 1.000 kg 8,4 Giao hàng trong tỉnh, đồ gia đình
Xe tải 1,25 – 1,5 tấn 3,3 x 1,65 x 1,7 1.250 – 1.500 kg 9,3 Hàng tiêu dùng, chuyển nhà nhỏ
Xe thùng dài 6m 6,1 x 2,0 x 2,0 1,8 / 2,4 / 3 / 5 tấn 24,4 Hàng dài, hàng pallet (10 pallet một tầng)
Xe tải 3,5 tấn 5,2 m (khoảng 20 khối) hoặc 6,2 x 2,22 x 2,05 3.490 kg 20 – 28 Hàng đi tỉnh gần, hàng tạp hoá
Xe tải 5 tấn 6,2 x 2,15 x 2,15 5.000 kg 28,7 Hàng đi tỉnh, gạo bao, vật liệu
Xe tải 8 – 10 tấn 7,6 x 2,27 x 2,15 tới 8,0 x 2,35 x 2,5 7.000 – 10.000 kg 37 – 47 Hàng liên tỉnh, hàng khu công nghiệp
Xe tải 12 – 15 tấn (3 chân) 9,6 x 2,35 x 2,6 12.000 – 15.000 kg 58,7 Hàng nặng đường dài, tuyến Bắc Nam
Container 20 feet 5,9 x 2,35 x 2,39 Tới khoảng 20 tấn 33 Hàng nặng ra cảng, hàng xuất khẩu
Container 40 feet 12,0 x 2,35 x 2,39 Theo vỏ tới 26,7 tấn, còn tuỳ tải trọng trục 67 Hàng nhẹ khối lớn đi cảng, đi xa

Số khối là thể tích lòng thùng. Hàng nhẹ cồng kềnh thì nhìn cột số khối, hàng nặng thì nhìn cột chở được.

Bên tôi làm việc theo thứ tự nào khi làm Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5

  1. Nghe và hỏi cho đủ. Quý khách gọi tới, bên tôi hỏi chở gì, bao nhiêu, đi từ đâu tới đâu, cần xe lúc nào. Hỏi đủ rồi mới báo giá, vì thiếu một ý là con số lệch.
  2. Chọn cỡ xe. Hàng nhẹ mà cồng kềnh thì nhìn số khối, hàng nặng thì nhìn tải trọng. Chọn xe dư chỗ là Quý khách trả tiền phần không dùng, chọn thiếu thì phải chạy thêm chuyến.
  3. Chốt giá và giờ. Con số nói trong cuộc gọi là con số đi. Giờ xuất phát bên tôi tính lùi theo khung giờ cấm tải để xe không phải nằm chờ ngoài vành đai.
  4. Bốc, chằng, chạy. Hàng nặng xếp dưới, hàng dễ vỡ xếp trên, chèn kín rồi chằng dây, phủ bạt nếu trời mưa.
  5. Giao và báo lại. Giao xong tài xế báo về, bên tôi gọi lại cho Quý khách xác nhận. Có gì chưa vừa ý thì nói ngay lúc đó.

Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5 – những câu hay được hỏi

Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5 có chạy được ban đêm không?

Có, và nhiều chuyến chạy đêm còn lợi hơn. Đường vắng nên đi nhanh, xe trên 2,5 tấn lại chỉ được vào nội đô sau 22h. Quý khách chỉ cần sắp người nhận hàng ở đầu bên kia.

Chở hàng vào chung cư hoặc khu công nghiệp có được không?

Được. Chung cư thì bên tôi hỏi trước ban quản lý về giờ dùng thang máy và lối vào. Khu công nghiệp thì cần giấy ra vào cổng, Quý khách báo tên công ty nhận hàng để bên tôi làm trước.

Hàng cồng kềnh, quá dài thì chở được không?

Xe thùng 6m có lòng dài 6,1 m nên hàng dài tới khoảng 6 m vẫn nằm gọn trong thùng. Dài hơn nữa thì phải tính xe khác, Quý khách đo chiều dài rồi báo con số cụ thể.

Hàng hư hỏng dọc đường thì xử lý sao?

Trước khi xe chạy hai bên xem qua hàng và ghi lại tình trạng. Đồ dễ vỡ thì bọc riêng và đánh dấu. Có gì xảy ra thì căn cứ vào lúc giao nhận mà giải quyết, Quý khách nên thống nhất phần này ngay từ đầu chứ đừng để tới lúc xảy ra.

Xe tải bị cấm giờ nào trong nội đô TPHCM?

Xe dưới 2,5 tấn bị cấm vào nội đô khung 6h – 9h sáng và 16h – 20h chiều tối. Xe trên 2,5 tấn bị cấm cả khung 6h – 22h, chỉ chạy được ban đêm. Bên tôi sắp giờ xuất phát theo khung này nên Quý khách không phải lo.

Cùng chủ đề này, Quý khách có thể xem thêm CHO THUÊ XE TẢI CHỞ HÀNG TPHCM UY TÍN NHẤT, CHO THUÊ XE TẢI CHỞ HÀNG 2 TẤN TẠI QUẬN BÌNH TÂN CHUYÊN NGHIỆP – TẬN TÂM.

Quy định liên quan tra tại Bộ Tài chính.

Cần xe cho Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5, gọi ngay

Quý khách gọi và nói ba thứ: chở gì, đi từ đâu tới đâu, cần xe lúc nào. Bên tôi trả lời ngay nên dùng xe mấy tấn và hết bao nhiêu. Không phải điền biểu mẫu, không phải chờ gọi lại.

Vận tải Hùng Vương – Tư vấn và báo giá

0845.442.442

Nhận điều xe gấp, kể cả ngoài giờ hành chính

Muốn nghe thêm vài nhà xe báo giá?

Quý khách có thể đăng chuyến hàng của mình lên sàn Tìm Hàng Xe Tải. Chủ hàng đăng đơn, nhà xe nhận và báo giá trực tiếp, hai bên trao đổi thẳng với nhau.

Đăng chuyến trên Tìm Hàng Xe Tải

Đơn vị thực hiện

Công Ty TNHH Vận Tải & Chuyển Nhà Hùng Vương

Mã số thuế 0316324699

Số 48 đường 50A, Khu Phố 9, Phường Tân Tạo, TP.HCM

Hotline 0845.442.442

Giá cho Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5 được chốt trước khi xe lăn bánh, không có chuyện đi xong mới báo thêm khoản này khoản kia.

Mọi thắc mắc về Cho Thuê Xe Tải Chở Hàng 1T5, Quý khách cứ hỏi. Bên tôi nói rõ làm được tới đâu, không hứa phần mình không làm được.

Đánh giá cho Bài viết này
Facebook Zalo Call
Lên đầu trang